Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Quốc lộ 51B, 5,6 tỷ, 792,4 m2, Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

Ngày đăng: 24/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Quốc lộ 51B, Long Phước, Long Thành, Đồng Nai mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn. Diện tích rộng 792,4 m2, giá 5,6 tỷ VND.

- Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn công chứng ngay.

- Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho kinh doanh.

- Đường vào rộng 6m, dễ dàng di chuyển.

Điểm đặc biệt: Đất nằm trong khu vực phát triển, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Khả năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0908862148, Hữu Khang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

792.4 m²
7,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Quốc lộ 51B, 5,6 tỷ, 792,4 m2, Long Phước, Long Thành, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.