Tin đăng đã hết hạn.

1 Lô hàng ngộp chính chủ vừa gửi ngay KDC An Thuận 105m2 1,75 Tỷ đối diện đường lớn, hàng hiếm

Ngày đăng: 18/03/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất cực đẹp tại khu dân cư An Thuận, Đường 25B , Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai, với diện tích 105m2

- Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ.
- Diện tích 105m2.
- Giá 1 Tỷ750tr
- Chiều ngang mặt tiền 5m, đường rộng 12m phù hợp cho xe ô tô.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ.
- Nằm trong khu dân cư hiện hữu, gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, công viên.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0949389979 chính chủ không qua môi giới miễn tiếp cò.

Xem thêm

Liên hệ:

094 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

105 m²
16,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Thuận An (Victoria City - An Thuận), H. Long Thành, T. Đồng Nai
HA

Hồ Thì Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 Lô hàng ngộp chính chủ vừa gửi ngay KDC An Thuận 105m2 1,75 Tỷ đối diện đường lớn, hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.