Tin đăng đã hết hạn.

Chủ định cư nước ngoài cần bán đất hình chữ nhật 195m2 đường Long Phước, Long Thành.Giá 1,35tỷ.

Ngày đăng: 10/02/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đắt địa đường Long Phước, Long Thành, Đồng Nai.
Diện tích: 190m2 (9x21)m2.
Giá : 1,35tỷ (thương lượng).
Tiện ích: Đường rộng nối ra sân bay Long Thành, gần chợ, gần cụm KCN, thích hợp đầu tư hoặc xây nhà ở lâu dài, full thổ cư.
Pháp lý: Sổ hồng, chính chủ sang tên ngay trong ngày.
Liên hệ: 0896 131 282 (Anh Văn).

Xem thêm

Liên hệ:

089 613 ****

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

195 m²
6,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ định cư nước ngoài cần bán đất hình chữ nhật 195m2 đường Long Phước, Long Thành.Giá 1,35tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.