Bán đất nền vị trí đẹp ngay trung tâm Long Khánh, Đồng Nai

Ngày đăng: 15/05/2026

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất nền vị trí đẹp ngay trung tâm Long Khánh, Đồng Nai.
Mặt tiền đường Nguyễn Trãi kết nối với Vành đai 2. DT 6.2m x 23m sổ riêng thổ cư.
Giá bán 6,2 tỷ
LH 0982992058, xem đất và sổ.
Xem thêm

Liên hệ:

098 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Chiều sâu 23m
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

142.6 m²
43,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
ĐL

Đại Thành Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền vị trí đẹp ngay trung tâm Long Khánh, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.