Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Long Khánh, 10mx22m, gần trường tiểu học Lý Tự Trọng

Ngày đăng: 30/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp 2 nền đất liền kề tại Bảo Vinh, Long Khánh. Đất có diện tích 10m x 22m, đã lên thổ cư toàn bộ. Vị trí rất đẹp, chỉ cách trường tiểu học Lý Tự Trọng 100m, đường bê tông rộng rãi, thông thoáng.
Vị trí thuận tiện di chuyển vào trung tâm Long Khánh chỉ vài phút. Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 420 triệu đồng.
Liên hệ ngay 0924711234 để xem đất và biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

092 471 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

420 triệu

220 m²
1,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Long Khánh, 10mx22m, gần trường tiểu học Lý Tự Trọng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.