Chính chủ bán đất nền phường Tân Hạnh, Vĩnh Long, giá 599 triệu

Ngày đăng: 16/04/2026

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ bán đất nền phường Tân Hạnh, Vĩnh Long
Diện tích: 115m2 (6 x 19m) thổ cư
Mặt tiền lộ nhựa ô tô, view sông, khu vực đông dân cư.
Thích hợp cho anh chị mua về xây nhà định cư lâu dài. Cách chợ Tân Nhơn 600m
Giá: 599 triệu (thuế ai nấy đóng)
Zalo 0938216565 ( Chính Chủ) dẫn xem đất
Xem thêm

Liên hệ:

093 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 19,17m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

599 triệu

115 m²
5,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Tân Hạnh, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
CL

Châu Lê

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất nền phường Tân Hạnh, Vĩnh Long, giá 599 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.