Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất ngay Công Viên Thị Trấn Long Hồ, Vĩnh Long. 246m2/820tr. Sổ riêng, full thổ.

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô đất nền cực kì đẹp, nằm mặt tiền đường nhựa với giá trị cực kì cao nhưng gia chủ lại bán đi chỉ với 820 triệu. - Thuộc xã Phú Đức, Thị Trấn Long Hồ, Vĩnh Long. Kế công viên và toà án thị trấn Long Hồ. - 246m2/820 triệu, mua bán sang tên trong ngày, không phát sinh, thương lượng nhẹ với chính chủ. - Đầy đủ tiện ích sinh hoạt, đường lớn dễ di chuyển. Ngân hàng hỗ trợ 50-70% tuỳ vào khách hàng. Alo em: 0963754434 để được gặp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 375 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

820 triệu

246 m²
3,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 53, Tt. Long Hồ, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
VT

Văn Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất ngay Công Viên Thị Trấn Long Hồ, Vĩnh Long. 246m2/820tr. Sổ riêng, full thổ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.