Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đất Vĩnh Long, mặt tiền đường bờ kinh, diện tích đẹp

Ngày đăng: 18/08/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng hai nền đất liền kề, tọa lạc trên mặt tiền đường Bờ Kinh (đường Tiến Thành), phường Phước Hậu, Vĩnh Long.
Nền 1: Diện tích 153.5m2 (5m x 30.5m), thổ cư 100%.
Nền 2: Diện tích 151.5m2 (5m x 30m), thổ cư 100%.
Hướng Tây Nam.
Giá bán: 30.5 triệu/m2 (có bán lẻ từng nền).
Xin liên hệ 0943911328 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 30,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

152.5 m²
30,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đất Vĩnh Long, mặt tiền đường bờ kinh, diện tích đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.