Tin đăng đã hết hạn.

Cần ra nhanh lô đất tại Lộc Hoà, Long Hồ gần Trường Cao Đẳng Nghề Vĩnh Long giá bán 620tr/138m2 SHR

Ngày đăng: 23/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cần bán lô đất khu tái định cư Lộc Hoà, Long Hồ, Vĩnh Long - Diện tích 138m2, full thổ cư, xây dựng tự do - Giá bán chỉ 620 triệu không phát sinh chi phí. - Tiện tích: gần Trường cao đẳng nghề Vĩnh Long, Bệnh viện đa khoa khu vực Hoà Phú, Trường tiểu học Lộc Hoà B,...khu dân cư hiện hữu phù hợp để ở, thích hợp đầu tư sinh lời cao. - Sổ Hồng Riêng, sổ sách pháp lý đầy đủ, sang tên công chứng nhanh chóng trong ngày - Có ngân hàng cho vay 70%. Liên hệ: Hiền 0355037053 để biết thêm thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

035 503 ****

Vị trí bản đồ

620 triệu

138 m²
4,49 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần ra nhanh lô đất tại Lộc Hoà, Long Hồ gần Trường Cao Đẳng Nghề Vĩnh Long giá bán 620tr/138m2 SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.