Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm Tân Hạnh, Long Hồ, Vĩnh Long giá 3,75 tỷ, diện tích 172m2

Ngày đăng: 26/03/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Cách cây xăng số 8 đường Phan Văn Đáng chỉ 100m, gần trung tâm hành chính tỉnh.
Sở hữu 2 mặt tiền tuyệt đẹp, hứa hẹn mang đến cơ hội kinh doanh và an cư lý tưởng.
Diện tích đất rộng rãi 280,6m2, mặt tiền 8m, chiều dài 34m, nở hậu tài lộc, thổ cư 100.
Hướng Tây Nam đón gió mát.
Đặc biệt, khu vực này có dự án quy hoạch mở rộng đường lên 26m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc xây dựng kho bãi, nhà trọ hoặc các công trình kinh doanh khác.
Giá bán 3,75 tỷ.
Liên hệ ngay Lê Vinh qua số điện thoại 0932909700 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 290 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 34m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

272 m²
13,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm Tân Hạnh, Long Hồ, Vĩnh Long giá 3,75 tỷ, diện tích 172m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.