Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm Lộc Hoà, Long Hồ, Vĩnh Long giá 950 triệu, diện tích 374m2

Ngày đăng: 28/03/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Nơi an cư lạc nghiệp và đầu tư sinh lời đang chờ đón quý vị.
Diện tích rộng lớn 392m2, 17m x 22m, vuông vức, cao ráo, hứa hẹn kiến tạo nên không gian sống lý tưởng hoặc phân lô thành 3 nền tiềm năng.
Đất trồng cây lâu năm, sẵn sàng chuyển đổi lên thổ cư với chi phí hợp lý 
Vị trí đắc địa gần khu công nghiệp Hoà Phú, cách Cầu Kho 700m, cách trường tiểu học Lộc Hoà C 1km, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng.
Đón ánh bình minh phương Tây với hướng Tây Bắc.
Giá đầu tư chỉ 950 triệu thương lượng chính chủ, cơ hội không thể bỏ lỡ để sở hữu bất động sản tiềm năng tại vùng đất Lộc Hoà.
Liên hệ Vân qua số điện thoại 0943911328 để được tư vấn và dẫn xem nền.
Xem thêm

Liên hệ:

094 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Chiều sâu 22m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

950 triệu

374 m²
2,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm Lộc Hoà, Long Hồ, Vĩnh Long giá 950 triệu, diện tích 374m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.