Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất full thổ cư, Thanh Hưng, Long Hồ, Vĩnh Long, diện tích 147,6m2, giá 1 tỷ

Ngày đăng: 12/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán Nền Mặt Tiền Đường Thanh Hưng - Hoà Phú - Long Hồ - Vĩnh Long
=> Cách Khu Công Nghiệp Hoà Phú 2km - tuyến đường công nhân đông đúc, thuận lợi kinh doanh mua bán
Diện tích: 147,6m2 ( 6m x 24,5m) Full Thổ.
Giá: 1 tỷ
Liên hệ em 0397707173
Xem thêm

Liên hệ:

039 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1 tỷ

147.6 m²
6,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Hòa Phú, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
NT

Ngoc Trinh Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất full thổ cư, Thanh Hưng, Long Hồ, Vĩnh Long, diện tích 147,6m2, giá 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.