Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MT Đường 44B, xã Tam Phước, huyện Long Điền (Cũ), BRVT, DT: 6500m2 (8 sổ) đất trồng lúa

Ngày đăng: 01/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất MT Đường 44B, Xã Tam Phước, Huyện Long Điền (Cũ), BRVT: - DT: 6500m2 ( mặt tiền ngang 90m ) - Hiện đã tách sẳng 8 sổ - Đất trồng lúa nước - Giá: 29 tỷ (~ 4.5 tr/m2 ) Liên hệ: 0947146635 Mr. Nguyện

Xem thêm

Liên hệ:

094 714 ****

Vị trí bản đồ

29 tỷ

6.500 m²
4,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 44B, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
CN

Chí Nguyện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MT Đường 44B, xã Tam Phước, huyện Long Điền (Cũ), BRVT, DT: 6500m2 (8 sổ) đất trồng lúa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.