Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ven biển tọa lạc tại xã phước hải ,brvt - tp hvm vị trí sát đường tỉnh lộ 996c về

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT VEN BIỂN TỌA LẠC TẠI XÃ PHƯỚC HẢI ,BRVT - TP HVM Vị trí sát đường Tỉnh Lộ 996C về trung tâm TP Bà Rịa và đi về Quảng Trường Phước Hải - Diện Tích : 1580m2 có sẵn 200m2 thổ cư - Sẵn 2 sổ hồng riêng Ngang 20m sâu 80m đất đã được xây cổng rào kiên cố Đường nhựa đang chuẩn bị đổ mới rộng 9m , cách đường lớn chỉ 50m thuận tiện duy chuyển Phù hợp làm nhà vườn bao đẹp thông thoáng mát Giá bán : 6 tỷ 990tr còn thương lượng Lh Em mạnh làm việc với chủ..

Xem thêm

Liên hệ:

096 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

6,99 tỷ

1.580 m²
4,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 44B, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MN

Mạnh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ven biển tọa lạc tại xã phước hải ,brvt - tp hvm vị trí sát đường tỉnh lộ 996c về - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.