Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền Long Điền giá F0 chỉ 480 triệu/lô - Cơ hội đầu tư có 1-0-2

Ngày đăng: 11/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tại An Ngãi, Long Điền với mức giá F0 hấp dẫn chỉ 480 triệu/lô. Diện tích mỗi lô từ 83-95m2, có sẵn 50m2 thổ cư và được tặng giấy phép xây dựng. Hẻm rộng gần 4m, ô tô ra vào thoải mái, đảm bảo giao thông thuận tiện. Khu đất đã được phủ hồng, không nằm trong diện quy hoạch, mang lại sự an tâm tuyệt đối cho nhà đầu tư. Vị trí đắc địa, chỉ cách đường nhựa 20m và cách Tỉnh lộ 44A khoảng 200m. Nằm trong khu dân cư đông đúc, thích hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Sổ đỏ chính chủ, mỗi nhà một bìa, pháp lý rõ ràng, minh bạch. Liên hệ ngay 0869618445 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

086 961 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

480 triệu

83 m²
5,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. An Ngãi, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ML

Minh Trang Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền Long Điền giá F0 chỉ 480 triệu/lô - Cơ hội đầu tư có 1-0-2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.