Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tôn Thất Thuyết, 6,8 tỷ, 885 m2, view đẹp, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu

Ngày đăng: 31/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Tôn Thất Thuyết, Thị trấn Phước Hải, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu với diện tích 885 m2, hướng Đông và pháp lý đầy đủ. + Diện tích rộng 885 m2,(400m thổ cư )phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.hướng đông + Mặt tiền rộng 13.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố. + Ngõ vào rộng 10m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. + Giá bán hấp dẫn chỉ 6,8 tỷ VND, một cơ hội đầu tư tốt. Điểm nổi bật của bất động sản này là vị trí lý tưởng, không gian thoáng đãng và pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Khu vực này có tiềm năng phát triển cao, phù hợp cho những ai muốn an cư lạc nghiệp hay đầu tư sinh lời. Cách biển,quảng trường,khu ăn uống Hải sản sầm quốc bật nhất Phước Hải khoản 2km Cách siêu thị Bách Hóa Xanh đường Võ Thị Sáu chỉ 2km, gần trường học và các tiện ích khác, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0931483646, Nguyễn Ngọc Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 148 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

885 m²
7,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tôn Thất Thuyết, 6,8 tỷ, 885 m2, view đẹp, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.