Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại đường 44B, Thị trấn Phước Hải, 6,3 tỷ, 947.3m2

Ngày đăng: 05/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại đường 44B, Thị trấn Phước Hải, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu. Diện tích rộng rãi 947.3m2, giá chỉ 6,3 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Mặt tiền 9m, ngõ trước 36m, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh. Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt cho gia chủ. Khu vực này cực kỳ yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống thư giãn. Chớp ngay cơ hội này, liên hệ ngay 0931483646 - Nguyễn Ngọc Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 148 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

947.3 m²
6,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. 44B, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Ngọc Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại đường 44B, Thị trấn Phước Hải, 6,3 tỷ, 947.3m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.