Tin đăng đã hết hạn.

106m2, full thổ cư đất nền mặt tiền đường Long Tân, Đất Đỏ ngay KCN Đá Bạc

Ngày đăng: 25/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sát KCN Đá Bạc, tại xã Long Tân, huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu, đường lớn ra thẳng biển Phước Hải. Diện tích đa dạng: 5x23m, 5x25m, 5x30m. Sổ hồng riêng từng nền full thổ cư công chứng sang tên ngay. Giá chỉ từ 396 triệu/nền quá phù hợp đầu tư, tích trữ tài sản, kinh doanh buôn bán sau này. Vị trí tiềm năng phát triển cực mạnh: Cách cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu & sân bay Long Thành chỉ 15 - 20 phút. Gần chợ, trường học, UBND tiện ích đầy đủ. Lh: Không chín 49618174 để được hỗ trợ và tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

092 677 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

500 triệu

106 m²
4,72 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 106m2, full thổ cư đất nền mặt tiền đường Long Tân, Đất Đỏ ngay KCN Đá Bạc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.