Tin đăng đã hết hạn.

đất nền ngay KCN Đá Bạc , Đất Đỏ , tp.Hồ Chí Minh sổ sẵn có thổ cư

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: Long Tân, xã Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu Diện tích: diện tích đa dạng :5x23, 5x25, 5x30,....sổ sẵn , full thổ cư Đường xe hơi 12m thông thoáng dân cư hiện hữu nối liền với trục đường dt765, gần chợ, UBND xã, trường học thuận tiện xây nhà ở, đầu tư lâu dài Giá: chỉ từ 320triệu ngân hàng hỗ trợ vay lên tới 70% lh:không chín 49618174

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

896 triệu

113 m²
7,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Gia Long Seaside, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐN

Đằng Nữ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết đất nền ngay KCN Đá Bạc , Đất Đỏ , tp.Hồ Chí Minh sổ sẵn có thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.