Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 580tr sở hữu lô đất nền Đất Đỏ, Tp. Hồ Chí Minh đường lớn 12m sổ riêng

Ngày đăng: 19/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: Long Tân, xã Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu. Diện tích: 5x23,5x25,5x30,... 80m2 thổ cư. Đường nhựa trước đất 12m, xe hơi, xe tải ra vào thoải mái. Cách KCN Đá Bạc chỉ 2 phút chạy xe, cách KCN Đất Đỏ 7 phút. Pháp lý rõ ràng, đã có sổ hồng riêng, hỗ trợ công chứng sang tên trong tuần. Giá chỉ từ 580 triệu/nền, ngân hàng hỗ trợ 70%. Tiềm năng: Vị trí đẹp dân cư hiện hữu phù hợp đầu tư, tích trữ tài sản, định cư. Gọi ngay: Không chín 49618174 để được hỗ trợ tư vấn thếm.

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

896 triệu

106 m²
8,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Gia Long Seaside, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐN

Đằng Nữ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 580tr sở hữu lô đất nền Đất Đỏ, Tp. Hồ Chí Minh đường lớn 12m sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.