Tin đăng đã hết hạn.

Chủ Gửi Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Bê Tông 5m Cách Đường nhựa 100m Đất Thuộc Xã Láng Dài -Huyện Long

Ngày đăng: 06/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ Gửi Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Bê Tông 5m Cách Đường nhựa 100m Đất Thuộc Xã Láng Dài -Huyện Long Đất -Tỉnh BRVT Ngang 64 dài 87 Dt :4761m2 Thổ cư có 300m2 ,Đất phủ hồng toàn bộ Khu vực dân cư ,Cách Quốc Lộ 55 khoảng 500m Cách chợ ,trường học 1km Cách khu công nghiệp Đất Đỏ 3km Cách trung tâm thị trấn Đất Đỏ 7km Đi Biển phước Hải -Lan Rừng -Hồ Tràm 20phut Thích hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng ,đầu tư Giá bán :5 tỷ 1 thương lượng Lh: 0941910636: Trần Đoàn Nhận kí gửi nhà đất Tỉnh BRVT

Xem thêm

Liên hệ:

094 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 64m

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

4.761 m²
1,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
An Sơn Residence, Tt. Long Điền, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐT

Đoàn Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ Gửi Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Bê Tông 5m Cách Đường nhựa 100m Đất Thuộc Xã Láng Dài -Huyện Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.