Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô góc 2 mặt tiền ngay ngã tư đường 3/2 và đường nguyễn lương bằng

Ngày đăng: 22/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô góc ngay ngã tư đường 3/2 và đường nguyễn lương bằng ngang 6 dài 22 tổng 115 mét có 60 thổ cư đối diện quá hải đông , nằm sau trường Lê lợi giá chủ cần bán 3 tỷ 650 còn thương lượng Alo 0938372074 Anh chị quan tâm ket ban e ,e gui cho xem nhiều sản phẩm

Xem thêm

Liên hệ:

093 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

115 m²
31,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Seaway Long Hải, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TD

Thanh Dong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô góc 2 mặt tiền ngay ngã tư đường 3/2 và đường nguyễn lương bằng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.