Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư diện tích lớn tại An Ngãi, Long Điền, gần Tỉnh lộ 44A, thích hợp làm nhà vườn, khu nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 19/06/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất lớn tại An Ngãi, Long Điền, cách mặt tiền Tỉnh lộ 44A chỉ 100m, giao thông cực kỳ tiện lợi.
Tổng diện tích đất là 3000m2, ngang 43m, dài 70m, đã có sẵn 400m2 thổ cư, rất hợp lý để xây nhà vườn, biệt thự hoặc phân lô.
Đường bê tông rộng 4m, ô tô có thể vào tận nơi.
Thích hợp làm khu nghỉ dưỡng, nhà xưởng nhỏ, hoặc đầu tư lâu dài.
Giá chào bán: 12 tỷ, có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
Liên hệ Hào: 0917165872 để xem đất và làm việc trực tiếp với chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

091 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 43m
Chiều sâu 70m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3.010 m²
3,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. An Ngãi, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐH

Đào Phú Hào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư diện tích lớn tại An Ngãi, Long Điền, gần Tỉnh lộ 44A, thích hợp làm nhà vườn, khu nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.