Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt tiền đường 20m Tỉnh Lộ 44A Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu giá ngộp

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền đường 20m Tỉnh Lộ 44A Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu. Diện tích: 5m x 22,72m = 113,6m2. Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công công chứng sang tên ngay. Hướng: Tây Bắc. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường lớn 20m, kết nối trực tiếp Tỉnh Lộ 44A. Cách trung tâm TP. Bà Rịa chỉ 5 phút di chuyển. Gần biển Long Hải, khu dân cư hiện hữu, sát công viên nội khu. Thích hợp xây nhà ở, đầu tư sinh lời, kinh doanh buôn bán. Giá bán: 2,8 tỷ chính chủ. Cam kết: Đất đẹp sổ sẵn mua là lời!

Xem thêm

Liên hệ:

090 398 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

113.6 m²
24,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Long Điền Center, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NC

Nguyễn Xuân Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt tiền đường 20m Tỉnh Lộ 44A Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu giá ngộp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.