Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ siêu hot tại xã Phước Hưng, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu, vị trí đắc địa ngay sau bến xe Long Hải

Ngày đăng: 27/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô 1 Diện tích gần 50m2, thổ cư 100, giá chỉ 630 triệu.
Lô 2 Diện tích hơn 60m2 (mặt tiền rộng gần 7m), full thổ cư, giá nhỉnh hơn chút xíu chỉ 680 triệu, vẫn còn thương lượng được nha!
Hẻm nhựa rộng rãi, xe 4-5 chỗ bon bon tới đất, khu dân cư đông đúc, an ninh tuyệt đối.
Gọi ngay 0335588805 để gặp chính chủ và chốt kèo thơm lừng này!
Xem thêm

Liên hệ:

033 558 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

630 triệu

50 m²
12,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Phước Hưng, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
KK

Khoa Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ siêu hot tại xã Phước Hưng, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu, vị trí đắc địa ngay sau bến xe Long Hải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.