Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Cự Khối, 3,8 tỷ, 42 m2, mặt tiền 3,7m

Ngày đăng: 31/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất đẹp ở Cự Khối, Long Biên, Hà Nội, chỉ cần 3,8 tỷ cho 42m2. Mặt tiền rộng 3,7m, ngõ vào 3,5m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ. + Mặt tiền cực chất, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Ngõ rộng rãi, dễ dàng di chuyển. Cách công viên hoa hồng, công viên Thạch Bàn chỉ tầm 2km, thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi. Liên hệ ngay qua số 0904290916 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 429 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

42 m²
90,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Cự Khối, 3,8 tỷ, 42 m2, mặt tiền 3,7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.