Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất lô góc 486m2, mặt tiền rộng, giá hợp lý tại ngõ 370 Nguyễn Văn Cừ, Lon Biên

Ngày đăng: 27/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất lô góc 486m2, mặt tiền rộng, giá hợp lý tại ngõ 370 Nguyễn Văn Cừ, Lon Biên. + Diện tích: 486m2, mặt tiền 15m, đường ô tô 7 chỗ vào thoải mái. + Vị trí đầu quận Long Biên, chỉ cách Cầu Chương Dương gần 1km. Hàng xóm kề bên là tổ hợp chung cư cao cấp Beriver, an sinh tiện ích bạt ngàn. + Thửa đất gần 500m2 rộng mênh mông với mặt tiền rộng. + Khách mua có thể sử dụng đa mục đích như xây 1 căn BT đơn lập hoành tráng hoặc xây 1 tòa nhà VP hay 1 tòa CHDV cao cấp cho thuê. + Sổ đỏ chính chủ (gồm 3 sổ riêng đã tách) sẵn sàng giao dịch luôn. + Giá bán: 100 tỷ có thương lượng. BĐS Thịnh Vượng cam kết làm việc có trách nhiệm trước, trong và sau giao dịch. Liên hệ Mr Thuy: 0974156588

Xem thêm

Liên hệ:

097 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

100 tỷ

486 m²
205,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0974156588

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất lô góc 486m2, mặt tiền rộng, giá hợp lý tại ngõ 370 Nguyễn Văn Cừ, Lon Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.