Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Phúc Lợi, 4,15 tỷ, 36,9m2, đẹp xuất sắc, giá tốt

Ngày đăng: 26/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất đẹp diện tích 36,9m2 ở Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội đang chờ chủ mới. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Mặt tiền rộng 3,9m, ngõ vào 9,1m, thoáng đãng và dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Không chỉ là đất, mà còn là cơ hội để xây dựng không gian sống lý tưởng hoặc kinh doanh. Khu vực này có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần công viên Jura Park cho những buổi chiều thư giãn và siêu thị Hằng Thuần, Winmart Vincom Long Biên tiện lợi cho việc mua sắm. Trường mầm non Ban Mai Xanh gần đó, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Gọi 0365212802 nói chuyện với Quang An Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

036 521 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,9m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

36.9 m²
112,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Ecohome Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
QN

Quang An Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Phúc Lợi, 4,15 tỷ, 36,9m2, đẹp xuất sắc, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.