Tin đăng đã hết hạn.

Thạch bàn ô tô tránh vỉ hè giá chỉ 152 tr/1m2 diện tích 98.2 m2 giá đầu tư mua là lãi

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ nhờ bán lô đất siêu đẹp ngay cạnh trường cấp 3 thạch bàn long biên hà nội + Diện tích 98.2 m2 + Mặt tiền 4 mét + Đường trước nhà 2 ô tới tránh vỉ hè cách đường cổ linh 100 mét + Đối diên là dự án khu nhà ở thấp tầng + Vị trí siêu đẹp ngay cạnh trường cấp 3,mầm non + Xung quanh hạ tầng đang làm cơ hội tăng giá cho các anh chị mua ở hoặc đầu tư + Giá bán 15 tỷ + Liên hệ 0357244010 Em Huân( bds long biên)

Xem thêm

Liên hệ:

035 724 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thạch bàn ô tô tránh vỉ hè giá chỉ 152 tr/1m2 diện tích 98.2 m2 giá đầu tư mua là lãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.