Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Kẻ Tạnh, Long Biên 310m, MT 11m, ngõ rộng ô tô tránh, giá cực tốt 38.5 tỷ.

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng mảnh đất rộng đẹp phố Kẻ Tạnh, quận Long Biên, thông tin chi tiết: - Vị trí đẹp: Ngõ rộng, thẳng, ô tô tránh, thông bàn cờ, cách KĐT Việt Hưng 300m, cách Vinhome river side 500m, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận tiện. - Hiện trạng là đất 310m, mặt tiền 11m, xây biệt thự, tòa nhà văn phòng, đầu tư giữ tiền đều rất tuyệt vời, vì giá quá tốt. - Sổ đỏ chính chủ trước sau như một sẵn sàng giao dịch. Giá cực tốt 38.5 tỷ. - Liên hệ Nguyễn Cương(U50+) để xem nhà đất. ĐT: 0909346868

Xem thêm

Liên hệ:

090 934 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

310 m²
124,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Kẻ Tạnh, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Văn Cương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Kẻ Tạnh, Long Biên 310m, MT 11m, ngõ rộng ô tô tránh, giá cực tốt 38.5 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.