Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất đường 3 ô tô tránh, 2 mặt thoáng 109m2 giáp vườn hoa Ngọc Thụy

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất đường 3 ô tô tránh, 2 mặt thoáng 109m2 giáp vườn hoa Ngọc Thụy. + Diện tích: 109m2. Mặt tiền 9m. Đường ô tô tránh, vỉa hè. + Mảnh đất đẹp vị trí trung tâm phường Ngọc Thuỵ, gần công viên Ngọc Thuỵ, trường quốc tế Pháp, khu Khai Sơn Hill... Khu vực dân trí cao, không khí mát quanh năm. Măt đường to đẹp, đã quy hoạch vỉa hè rộng 2 bên, khách mua về xây căn 9 tầng thang máy tuyệt đẹp. + Hiện trạng: Mảnh đất có nhà tầng hiện chủ đang cho thuê 15 triệu/ tháng. + Đất có 1 mặt vỉa hè kinh doanh, mặt sau ô tô 7 chỗ vào đất. + Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. + Giá bán: 35 tỷ có thương lượng. BĐS Thịnh Vượng Cam kết làm việc có trách nhiệm trước, trong và sau giao dịch. Liên hệ Mr Thuy: 0974156588

Xem thêm

Liên hệ:

097 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

35 tỷ

109 m²
321,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0974156588

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất đường 3 ô tô tránh, 2 mặt thoáng 109m2 giáp vườn hoa Ngọc Thụy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.