Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngọc thụy -long biên ô tô tránh mặt tiền khủng 9.6m dt177m²(sd 184m²) giá 36 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ NGỌC THỤY -LONG BIÊN Ô TÔ TRÁNH MẶT TIỀN KHỦNG 9.6M THÔNG CÔNG VIÊN SÁT TĐC NGỌC THỤY Ngọc Thụy 177m² (SD 184m²) MT 9.6m Giá 36 tỷ Vị trí siêu đẹp Ngõ ô tô tránh, thông thẳng công viên Gần khu tái định cư, tiềm năng tăng giá mạnh Mặt tiền cực rộng Phù hợp xây biệt thự, tòa căn hộ, chia lô giữ tiền Sổ đỏ chính chủ Giao dịch ngay Lộc Lá 0909858623 Chuyên nhà thổ cư Long Biên

Xem thêm

Liên hệ:

090 985 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

177 m²
203,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngọc thụy -long biên ô tô tránh mặt tiền khủng 9.6m dt177m²(sd 184m²) giá 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.