Tin đăng đã hết hạn.

Đẳng cấp, 45m2 phố Phúc Lợi, Long Biên, đường vỉa hè 15m, kinh doanh tốt

Ngày đăng: 28/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất, 45m2 phố Phúc Lợi, Long Biên, đường vỉa hè 15m, kinh doanh tốt, nhỉnh 10 tỷ. Gần chợ, trường học các cấp 1,2,3 ngay cạnh, vincom, vinhome, bệnh viện đức giang. Kết nối: Cầu Thanh Trì, Vĩnh Tuy, Chương Dương, tiện sang nội thành. Lh: 0987421721. Kèm zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

098 742 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

10.000 tỷ

45 m²
222,22 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
n

nguyenvietngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẳng cấp, 45m2 phố Phúc Lợi, Long Biên, đường vỉa hè 15m, kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.