Tin đăng đã hết hạn.

Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m

Ngày đăng: 18/07/2025

6.2
Trung bình
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Hình ảnh 1/11
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m
Mô tả tin đăng

Mảnh đất vàng đầu tư, diện tích lớn phù hợp phân lô xây mới, 475m2 full thổ cư, chào 57,5 tỷ có thương lượng

Khu vực nhiều dự án lớn, đối diện là dự án trường cấp 2

Xem thêm

Liên hệ:

037 324 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

57,5 tỷ

475 m²
121,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngô Gia Tự 475m2 - đất - mặt tiền 25m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.