Tin đăng đã hết hạn.

BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG, LONG BIÊN 121M2 MT5m 26.9 tỷ. Vỉa hè, hai mặt đường oto tránh, chia lô 2 .

Ngày đăng: 14/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG, LONG BIÊN 121M2 MT5m 26.9 tỷ. Vỉa hè, oto tránh, kinh doanh, chia lô 2 mặt đường. LÔ ĐẤT ĐẸP- MẶT PHỐ- VỈA HÈ - KINH DOANH SẦM UẤT- NGAY SAU BIG C LONG BIÊN - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU Ô tô - chia 2 lô đẹp tuyệt vời. Mô tả: Vị trí mặt đường 7m, vỉa hè 2m, mặt sau ô tô 7 chỗ thoải mái, đường rộng 3.5m - Chia 2 lô quá đẹp - kinh doanh sầm uất - ngay đường Vũ Đức Thận , ngay sau Big C Long Biên. Đón điểm cuối đường dẫn cầu Trần Hưng Đạo vào Vũ Đức Thận cuối năm 2025. - Sổ đỏ chính chủ, sang tên trong ngày. - Giá: 26.9 tỷ (thiện chí thương lượng). - Liên hệ: Mr Thành 0936002728miễn trung gian, quảng cáo). *Phù hợp: Xây Toà Văn Phòng, Building, Khách Sạn, Căn Hộ Dịch Vụ, Trung Tâm Anh Ngữ, Phòng Khám Đa Khoa, Đầu Tư Chia Lô, Đầu Tư Giữ Tiền...

Xem thêm

Liên hệ:

093 600 ****

Vị trí bản đồ

26,9 tỷ

121 m²
222,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0936002728

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG, LONG BIÊN 121M2 MT5m 26.9 tỷ. Vỉa hè, hai mặt đường oto tránh, chia lô 2 . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.