Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt phố nguyễn văn cừ 340m giá 530tr/m cơ hội mở tòa nhà đẳng cấp, vỉ hè sân bay.

Ngày đăng: 13/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ĐẤT MẶT PHỐ NVC 340M GIÁ 530TR/M CƠ HỘI MỞ TÒA NHÀ ĐẲNG CẤP Lô đất vuông vắn, mặt phố chính Nguyễn Văn Cừ, Long Biên trục đường kinh tế chiến lược. Phù hợp xây tòa nhà 7-8 tầng có thang máy, kết hợp kinh doanh và cho thuê văn phòng. Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, showroom, trường học quốc tế. Đầu tư giữ tiền lợi nhuận vượt trội theo thời gian.

Xem thêm

Liên hệ:

092 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

180 tỷ

340 m²
529,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LC

Lê Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt phố nguyễn văn cừ 340m giá 530tr/m cơ hội mở tòa nhà đẳng cấp, vỉ hè sân bay. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.