Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Gia Thụy, Long Biên, Đường trước nhà 2 xe tải tránh, vỉa hè, kinh doanh. DT 118m, MT 5.9m.

Ngày đăng: 19/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán mảnh đất Gia Thụy, Long Biên. - Vị trí kinh doanh, vỉa hè 2 bên, đường xe công tránh, đường thông, ngay cạnh chân các toà nhà chung cư, dân cư đông đúc - Gần các trường học, nhà ga , sân bay - DT 119m, MT 5.9m. Sổ đỏ giao dịch ngay. - LH: 0981898112

Xem thêm

Liên hệ:

098 189 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

42,48 tỷ

118 m²
360 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Gia Thụy, Long Biên, Đường trước nhà 2 xe tải tránh, vỉa hè, kinh doanh. DT 118m, MT 5.9m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.