Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp thổ cư mặt phố phường Cự Khối Long Biên, 530m2 chỉ từ 102 triệu/m2

Ngày đăng: 18/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp đất thổ cư phường Cự Khối, 53,5 tỷ / m2, 530 m2, mặt tiền 25m, đường vào 11m, Long Biên, Hà Nội.

Đất nền Cự Khối, Long Biên, Hà Nội có diện tích 530m2, mặt tiền 25m, đường vào 11m. Pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 101 tr/m2.

+ Điểm đặc biệt:
- Vị trí thuận lợi, giao thông thuận tiện phù hợp cho xây dựng nhà ở, phân lô hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận và phát triển thương mại. Sinh lời bền vững.

+ Tiện ích xung quanh:
- Gần công viên, mang lại không gian xanh và thoáng thoáng mát.
- Gần trường THCS và trường, chợ, tiểu học, mầm non, thuận lợi cho việc học tập của trẻ em.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn Hiếu - 0987969237.

Xem thêm

Liên hệ:

098 796 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

530 m²
100,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp thổ cư mặt phố phường Cự Khối Long Biên, 530m2 chỉ từ 102 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.