Bán đất tại ấp 2, mặt tiền Quốc Lộ 13, 2,5 tỷ, 708m2, giá siêu hời uy tín

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hoa hồng 1% hợp đồng cho người giới thiệu. Ấp 2, đường Quốc Lộ 13, xã Lộc Hưng, Đồng Nai, trước đây huyện Lộc Ninh, Bình Phước là một mảnh đất có vị trí đắc địa (mặt tiền quốc lộ 13), thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Với diện tích 708m² và giá chỉ 2,5 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai tìm kiếm bất động sản có giá trị. - Vị trí: Đi đường Quốc lộ 13 hướng từ TP. Hồ Chí Minh đi Bình Phước qua ngã ba Đồng Tâm - Tà Thiết khoảng 1km bên tay phải. - Diện tích rộng rãi 708m², thuận tiện cho việc xây dựng nhiều loại hình nhà ở hoặc kinh doanh. - Hướng cửa chính Tây, phù hợp với phong thủy và tạo không gian thoáng đãng. - Mặt tiền rộng 6m, dễ dàng tiếp cận và phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ (có sổ đỏ), đảm bảo an toàn cho giao dịch. Mảnh đất này còn có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. Đặc biệt, mặt tiền rộng giúp dễ dàng kinh doanh hoặc cho thuê. Pháp lý rõ ràng người mua yên tâm. Khu vực xung quanh là khu dân cư, gần trường huấn luyện của lực lượng Biên Phòng, gần ngã ba Đồng Tâm - Tà Thiết là đường vào khu căn cứ cách mạng Tà Thiết - Lộc Ninh. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ 0908021155 với Ông Lê Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

708 m²
3,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, X. Lộc Hưng, H. Lộc Ninh, T. Bình Phước
LP

Lê Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại ấp 2, mặt tiền Quốc Lộ 13, 2,5 tỷ, 708m2, giá siêu hời uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.