Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán đất Lộc Hưng, Lộc Ninh 3939m2 ngay mặt tiền QL13, 21 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất Lộc Hưng, Lộc Ninh Mặt tiền QL 13 Diện tích: 3939m2 Thổ cư sẵn 200m Giá 21 tỷ có thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

092 604 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

3.939 m²
5,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán đất Lộc Hưng, Lộc Ninh 3939m2 ngay mặt tiền QL13, 21 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.