Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm - Duy nhất 1 lô ICC chủ nhà cần bán gấp, được làm việc trực tiếp với chủ nhà. Xem ngay

Ngày đăng: 16/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô duy nhất chính chủ tuyến 1 ICC Quán Mau vô cùng khan hiếm hiện tai. Vị trí trục chính sầm uất, dòng người ổn định, phù hợp kinh doanh và cho thuê. Nhà đầu tư tìm sản phẩm bền giá sẽ ưa chuộng vì sự khan hiếm thực. Diện tích: 150m². Mặt tiền: 7,5m, đất vuông vắn, phong thủy chuẩn. Giá chào: 165 triệu/m², chủ cần bán gấp nên khách mua thiện chí rất dễ có giá tốt. Điểm lợi thế: Lô duy nhất tuyến 1 đang mở bán, làm việc trực tiếp với chính chủ, chủ thiện chí nên khách mua thiện chí rất dễ có giá tốt; mặt tiền 7,5m tối ưu thiết kế tòa nhà, showroom hoặc văn phòng. Dòng khách qua lại cả ngày giúp tăng hiệu quả khai thác và nâng biên an toàn cho tài sản. Phù hợp nhu cầu bán nhà phố Hải Phòng, bất động sản trung tâm, nhà đầu tư tìm mua hoặc cân nhắc phương án bán đất tích sản. Liên hệ ngay để xem bìa, gặp chính chủ và thương lượng giá cuối cùng hôm nay. Nguyen Tung Mentor 0962228118 Phone hoặc Zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

096 222 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

24,75 tỷ

150 m²
165 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị ICC Quán Mau, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Dương Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm - Duy nhất 1 lô ICC chủ nhà cần bán gấp, được làm việc trực tiếp với chủ nhà. Xem ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.