Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 9m mặt đường Bùi Viện, vị trí đẹp gần Vinhomes Marina.

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng 9m, vị trí đẹp, gần Vin Maria, siêu thị aeon mall... tiềm năng tăng giá mạnh, có sổ đỏ Diện tích 198m2, giá chưa đến 100 triệu/m2 Liên hệ: Bùi Tuyền, sđt: 0948456398

Xem thêm

Liên hệ:

094 845 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19,6 tỷ

198 m²
98,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 9m mặt đường Bùi Viện, vị trí đẹp gần Vinhomes Marina. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.