Tin đăng đã hết hạn.

Mặt đường Trực Cát 111,6m2 ngang 5m đoạn đẹp kinh doanh ngay ngã 3 chợ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt đường Trực Cát ngay ngã 3 chợ cóc Đoạn đẹp kinh doanh thuận tiện DT : 111,6m2 ngang 5m hướng đông nam 2 mặt thoáng sau ngõ 3m Đường to ko lỗi lầm Bìa đỏ cc Đã xin điện nước đầy đủ, đủ điều kiện xây 7 tẩng Đón sóng Cầu Rào 3 - Vinhomes Marina cách 200m Giá : 9,xxx tỷ Lh : 0366866636 - Trutra Nhà Đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

036 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

9,45 tỷ

111.6 m²
84,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Trực Cát, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
TT

Trần Đức Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt đường Trực Cát 111,6m2 ngang 5m đoạn đẹp kinh doanh ngay ngã 3 chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.