Tin đăng đã hết hạn.

bán lô đất biệt thự 265m ngang10 mặt đường Trại Lẻ giá quá rẻ 65tr/m.vị trí đẹp dân cư đông đúc

Ngày đăng: 19/06/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Có 1-0-2 không mua sẽ rất tiếc ạ. Cơ Hội Đầu Tư Siêu Tốt Tại Lê Chân, Hải Phòng Lô đất mặt đường Trại Lẻ, khu Quán Nam, quận Lê Chân vị trí đẹp, thuận tiện đầu tư Diện tích: 265m | Mặt tiền 10m đất vuông vắn, phù hợp xây biệt thự hoặc tòa nhà kinh doanh cao cấp Hướng: Tây | Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 65 triệu/m có thương lượng Anh Quang 0867146568

Xem thêm

Liên hệ:

086 714 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

17,23 tỷ

265 m²
65,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Trại Lẻ, P. Kênh Dương, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NQ

Nguyễn Quảng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán lô đất biệt thự 265m ngang10 mặt đường Trại Lẻ giá quá rẻ 65tr/m.vị trí đẹp dân cư đông đúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.