Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 50.2m2 TĐC A51 Hồ Sen cạnh Aeon Mall Lê Chân

Ngày đăng: 24/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô góc 50.2m2 TĐC A51 Hồ Sen cạnh Aeon Mall Lê Chân. - Vị trí trung tâm dự án, trục đường 13,5m (cả vỉa hè) 2 bên rộng rãi, mở cafe hết ý. - Diện tích: 50,2m² ngang 4m. - Hướng Tây và Nam. - Bìa đỏ chính chủ, xây dựng cao tầng. Giá: 99tr/m² có thoả thuận (4 tỷ 97). ======================= Tùng Anh Land: 0797108666

Xem thêm

Liên hệ:

079 710 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,97 tỷ

50.2 m²
99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 50.2m2 TĐC A51 Hồ Sen cạnh Aeon Mall Lê Chân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.