Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt đường Chợ Hàng Mới - lô góc siêu đẹp - vị trí đắc địa

Ngày đăng: 06/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 69m. Mặt tiền 4m
Hướng Nam
Vị trí vô cùng đắc địa, tấp nập người qua lại cả ngày

Lô góc mặt ngõ cạnh cực thoáng
Không lỗi lầm
Sổ đỏ chính chủ
Zá 130 tr/m ~ 8.98 tỉ có bớt
______________________________________
úũ_ ấ độ ả ả ò
ĐT/Zalo: 09.8183.6183
Chuyên môi giới nhà đất Khu vực Lê Chân

Xem thêm

Liên hệ:

098 183 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,98 tỷ

69 m²
130,14 triệu/m²
Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0981836183

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt đường Chợ Hàng Mới - lô góc siêu đẹp - vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.