Tin đăng đã hết hạn.

Tái định cư Tam Kỳ , view vườn hoa cực đẹp

Ngày đăng: 01/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

View công viên vườn hoa Đất tái định cư Tam Kỳ, Vĩnh Niệm.

D.tích: 55m (ngang 4,2 x 13)

- Hướng: Bắc
- Vị trí tuyến 2 đường Bùi Viện, gần trường mầm non
- Khu đông dân cư, giao thông thuận tiện qua siêu thị Aeon mall, bến xe, trường, chợ ...

Giá : 85 tr/m (~ 4,6 t.ỷ)

Liên hệ : 0946888222 ( Bùi Văn Thiệu )

Xem thêm

Liên hệ:

094 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,64 tỷ

54.6 m²
85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tái định cư Tam Kỳ , view vườn hoa cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.