Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ mặt đường DT324 tại Sơn Vi - Lâm Thao - Phú Thọ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ tôi cần bán lô góc mặt đường DT324 tại khu Cống Ghem Đầm Dài - Sơn Vi - Lâm Thao- Phú Thọ. Vị trí thuận lợi, gần chợ Sơn Vi , gần trường học, trung tâm TM sắp hoạt động, mặt đường Tỉnh lộ 324, lô góc 3 mặt thoáng, mặt tiền 12m. Ai có nhu cầu liên hệ qua số điện thoại, giá cả có thể thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

097 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

303 m²
18,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ mặt đường DT324 tại Sơn Vi - Lâm Thao - Phú Thọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.