Chính chủ bán đất mặt tiền trung tâm thôn Trung Hà

Ngày đăng: 19/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chính chủ bán đất mặt tiền trung tâm thôn Trung Hà – full thổ cư – có 2 nhà kiên cố – kinh doanh đỉnh
+ Địa chỉ : thôn Trung Hà, xã Đông Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng (cũ)
+ Địa chỉ (mới) : Thôn Trung Hà - Xã Nam Ban - Lâm Hà
=> Giá bán: 4,2 tỷ (thương lượng chính chủ)
** Thông tin chi tiết:
+ Diện tích: 494m² (ngang 10,2m x dài 49m)
+ Có 384 m² - Đất ở nông thôn
+ Pháp lý: Sổ sách đầy đủ – Full thổ cư
** Ưu điểm nổi bật của lô đất:
+ Mặt tiền đường nhựa rộng, giao thông thuận tiện
+ Khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, quán xá kinh doanh sầm uất
+ Gần trường học, chợ, UBND và đầy đủ tiện ích sinh hoạt
+ Thích hợp mở cửa hàng, quán ăn, cà phê, nhà nghỉ hoặc đầu tư sinh lời
+ Đất bằng phẳng, đẹp, dễ xây dựng
+ Trên đất đã có 2 căn nhà xây kiên cố, có thể vào ở hoặc khai thác kinh doanh ngay
** Tiềm năng đầu tư cao:
+ Khu vực Đông Thanh – Lâm Hà đang phát triển mạnh về dân cư và hạ tầng
+ Đường liên xã lưu lượng người qua lại đông, thuận lợi buôn bán
+ Giá trị bất động sản khu vực còn nhiều dư địa tăng trưởng trong tương lai
LIÊN HỆ TRỰC TIẾP : 0982532418 (chính chủ)
Xem thêm

Liên hệ:

098 253 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

494 m²
8,5 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất mặt tiền trung tâm thôn Trung Hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.