Tin đăng đã hết hạn.

Đất nghỉ dưỡng tuyệt vời tại Tân Hà, Lâm Hà - View toàn cảnh, gần sân bay, giá 1.7 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

6.9
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô đất tại Tân Hà, Lâm Hà, một lựa chọn tuyệt vời cho những ai mong muốn sở hữu không gian nghỉ dưỡng hoặc tu tập yên tĩnh.
Diện tích đất là 17m x 44m, trong đó có 100m2 đất thổ cư.
Vị trí lô đất cách đường nhựa 725 chỉ 500m, thuận tiện di chuyển.
Đặc biệt, từ lô đất có thể nhìn toàn cảnh huyện Đức Trọng, bao gồm cả sân bay, mang đến tầm nhìn thoáng đãng và thư giãn.
Giá bán 1.7 tỷ, đã bao gồm chi phí sang tên sổ sách và có thể thương lượng thêm.
Liên hệ 0967207360 để xem đất và biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 720 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Chiều sâu 44m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

748 m²
2,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Tân Hà, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
NH

Nguyễn Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nghỉ dưỡng tuyệt vời tại Tân Hà, Lâm Hà - View toàn cảnh, gần sân bay, giá 1.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.